• Đặt vé
  • Quản lý đặt chỗ
  • Làm thủ tục
Phú Quốc

Vé máy bay Đà Nẵng đi Phú Quốc chỉ từ 153 SGD

DAD
PQC
DAD-PQC
Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

Chỉ từ 153 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

DAD-PQC
Một chiều / Economy Flex

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

Chỉ từ 324 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

DAD-PQC
Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

Chỉ từ 153 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

DAD-PQC
Một chiều / Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

Chỉ từ 390 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

DAD-PQC
Một chiều / Premium Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

Chỉ từ 499 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

DAD-PQC
Một chiều / Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

Chỉ từ 706 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

DAD-PQC
Một chiều / Economy Flex

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

Chỉ từ 324 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

DAD-PQC
Một chiều / Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

Chỉ từ 420 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

DAD-PQC
Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

Chỉ từ 240 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

DAD-PQC
Một chiều / Premium Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

Chỉ từ 713 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

DAD-PQC
Một chiều / Economy Flex

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

Chỉ từ 339 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

DAD-PQC
Một chiều / Economy Flex

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

Chỉ từ 315 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

*Giá vé được thu thập trong vòng 48 giờ và có thể không còn hiệu lực tại thời điểm đặt chỗ.

Giá vé tốt nhất Đà Nẵng đi Phú Quốc

DAD
PQC
Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

153 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

153 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

240 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

254 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Flex

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

315 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

323 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Flex

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

324 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Flex

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

324 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Flex

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

324 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Flex

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

339 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

390 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - Phú Quốc (PQC)

420 SGD

takeoff time28/12/2026

last seen time

*Giá vé được thu thập trong vòng 48 giờ và có thể không còn hiệu lực tại thời điểm đặt chỗ.

Giá vé thấp nhất từ

DAD
PQC
Tháng 11
152 SGD
Một chiều / Economy Lite
Tháng 12
127 SGD
Một chiều / Economy Lite
Tháng 01
287 SGD
Một chiều / Economy Lite
Tháng 02
366 SGD
Một chiều / Economy Lite
Tháng 03
368 SGD
Một chiều / Economy Lite
02
Th 3
03
Th 4
04
Th 5
05
Th 6
06
Th 7
07
CN
08
Th 2
09
Th 3
10
Th 4
11
Th 5
12
Th 6
13
Th 7
14
CN
15
Th 2
16
Th 3
17
Th 4
18
Th 5
19
Th 6
20
Th 7
21
CN
22
Th 2
23
Th 3
24
Th 4
25
Th 5
26
Th 6
27
Th 7
28
CN
29
Th 2
30
Th 3
01
Th 4
02
Th 5

Các đường bay nội địa tới Phú Quốc

Tuyến bayThời gian bayTần suất chuyến/ngày
Nha Trang (CXR) → Phú Quốc (PQC)1 giờ 37 phútKhoảng 4 chuyến / ngày
Đà Nẵng (DAD) → Phú Quốc (PQC)1 giờ 28 phútKhoảng 20 chuyến / ngày
Hà Nội (HAN) → Phú Quốc (PQC)2 giờ 1 phútKhoảng 34 chuyến / ngày
Hải Phòng (HPH) → Phú Quốc (PQC)2 giờ 8 phútKhoảng 4 chuyến / ngày
TP. Hồ Chí Minh (SGN) → Phú Quốc (PQC)1 giờ 27 phútKhoảng 25 chuyến / ngày
Vân Đồn (VDO) → Phú Quốc (PQC)2 giờ 20 phútKhoảng 1 chuyến / ngày

Các đường bay quốc tế tới Phú Quốc

Tuyến bayThời gian bayTần suất chuyến/ngày
Bangkok (BKK) → Phú Quốc (PQC)1 giờ 20 phútKhoảng 3 chuyến / ngày
Hồng Kông (HKG) → Phú Quốc (PQC)2 giờ 35 phútKhoảng 4 chuyến / ngày
Seoul (ICN) → Phú Quốc (PQC)5 giờ 30 phútKhoảng 16 chuyến / ngày
Kuala Lumpur (KUL) → Phú Quốc (PQC)1 giờ 35 phútKhoảng 2 chuyến / ngày
PVG → Phú Quốc (PQC)4 giờ 25 phútKhoảng 1 chuyến / ngày
Singapore (SIN) → Phú Quốc (PQC)1 giờ 44 phútKhoảng 3 chuyến / ngày
Thành Đô (TFU) → Phú Quốc (PQC)3 giờ 44 phútKhoảng 2 chuyến / ngày
Đài Bắc (TPE) → Phú Quốc (PQC)3 giờ 51 phútKhoảng 4 chuyến / ngày

Thời Tiết Tại Phú Quốc

Showers

Mưa rào

Thứ Bảy

31°C/ 27°C

24/10/2026

Showers

Mưa rào

Chủ Nhật

32°C/ 27°C

25/10/2026

Intermittent clouds

Mây gián đoạn

Thứ Hai

32°C/ 28°C

26/10/2026

Partly sunny

Nắng một phần

Thứ Ba

32°C/ 28°C

27/10/2026

Partly sunny w/ showers

Nắng một phần, có mưa rào

Thứ Tư

32°C/ 27°C

28/10/2026

Cung cấp bởiAccuWeather Logo

Các chặng bay của Sun PhuQuoc Airways