• Đặt vé
  • Quản lý đặt chỗ
  • Làm thủ tục
TP. Hồ Chí Minh

Vé máy bay Đà Nẵng đi TP. Hồ Chí Minh chỉ từ 2,430 TWD

DAD
SGN
DAD-SGN
Một chiều / Premium Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

Chỉ từ 20,352 TWD

takeoff time25/10/2026

last seen time

DAD-SGN
Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

Chỉ từ 8,393 TWD

takeoff time25/10/2026

last seen time

DAD-SGN
Một chiều / Premium Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

Chỉ từ 20,352 TWD

takeoff time25/10/2026

last seen time

DAD-SGN
Một chiều / Economy Flex

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

Chỉ từ 4,465 TWD

takeoff time25/10/2026

last seen time

DAD-SGN
Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

Chỉ từ 8,709 TWD

takeoff time25/10/2026

last seen time

DAD-SGN
Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

Chỉ từ 7,657 TWD

takeoff time25/10/2026

last seen time

DAD-SGN
Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

Chỉ từ 7,832 TWD

takeoff time25/10/2026

last seen time

DAD-SGN
Một chiều / Premium Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

Chỉ từ 10,426 TWD

takeoff time25/10/2026

last seen time

DAD-SGN
Một chiều / Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

Chỉ từ 16,740 TWD

takeoff time25/10/2026

last seen time

DAD-SGN
Một chiều / Premium Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

Chỉ từ 20,352 TWD

takeoff time25/10/2026

last seen time

DAD-SGN
Một chiều / Premium Economy Plus

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

Chỉ từ 10,426 TWD

takeoff time25/10/2026

last seen time

DAD-SGN
Một chiều / Economy Flex

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

Chỉ từ 4,465 TWD

takeoff time25/11/2026

last seen time

*Giá vé được thu thập trong vòng 48 giờ và có thể không còn hiệu lực tại thời điểm đặt chỗ.

Giá vé tốt nhất Đà Nẵng đi TP. Hồ Chí Minh

DAD
SGN
Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

2,430 TWD

takeoff time25/11/2026

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

2,430 TWD

takeoff time25/11/2026

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

2,430 TWD

takeoff time25/11/2026

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

2,440 TWD

takeoff time16/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

2,571 TWD

takeoff time28/10/2026

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

2,581 TWD

takeoff time10/02/2027

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

2,581 TWD

takeoff time10/02/2027

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

3,271 TWD

takeoff time28/10/2026

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

3,285 TWD

takeoff time16/12/2026

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

3,763 TWD

takeoff time25/11/2026

last seen time

Một chiều / Economy Classic

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

3,763 TWD

takeoff time25/11/2026

last seen time

Một chiều / Economy Flex

Đà Nẵng (DAD) - TP. Hồ Chí Minh (SGN)

4,465 TWD

takeoff time25/10/2026

last seen time

*Giá vé được thu thập trong vòng 48 giờ và có thể không còn hiệu lực tại thời điểm đặt chỗ.

Giá vé thấp nhất từ

DAD
SGN
Tháng 10
2,431 TWD
Một chiều / Economy Lite
Tháng 11
2,430 TWD
Một chiều / Economy Lite
Tháng 12
2,440 TWD
Một chiều / Economy Lite
Tháng 01
2,421 TWD
Một chiều / Economy Lite
Tháng 02
2,512 TWD
Một chiều / Economy Lite
Tháng 03
5,977 TWD
Một chiều / Economy Lite
25
Th 2
26
Th 3
27
Th 4
28
Th 5
29
Th 6
30
Th 7
31
CN
01
Th 2
02
Th 3
03
Th 4
04
Th 5
05
Th 6
06
Th 7
07
CN
08
Th 2
09
Th 3
10
Th 4
11
Th 5
12
Th 6
13
Th 7
14
CN
15
Th 2
16
Th 3
17
Th 4
18
Th 5
19
Th 6
20
Th 7
21
CN
22
Th 2
23
Th 3
24
Th 4

Các đường bay nội địa tới TP. Hồ Chí Minh

Tuyến bayThời gian bayTần suất chuyến/ngày
Nha Trang (CXR) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)1 giờ 43 phútKhoảng 5 chuyến / ngày
Đà Nẵng (DAD) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)1 giờ 29 phútKhoảng 18 chuyến / ngày
Hà Nội (HAN) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)2 giờ 10 phútKhoảng 44 chuyến / ngày
Hải Phòng (HPH) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)2 giờ 8 phútKhoảng 4 chuyến / ngày
Phú Quốc (PQC) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)1 giờ 28 phútKhoảng 23 chuyến / ngày
Đồng Hới (VDH) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)1 giờ 5 phútKhoảng 1 chuyến / ngày
Vân Đồn (VDO) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)2 giờ 20 phútKhoảng 1 chuyến / ngày

Các đường bay quốc tế tới TP. Hồ Chí Minh

Tuyến bayThời gian bayTần suất chuyến/ngày
Bangkok (BKK) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)1 giờ 20 phútKhoảng 1 chuyến / ngày
Hồng Kông (HKG) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)2 giờ 32 phútKhoảng 2 chuyến / ngày
Seoul (ICN) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)5 giờ 30 phútKhoảng 11 chuyến / ngày
Kuala Lumpur (KUL) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)1 giờ 35 phútKhoảng 1 chuyến / ngày
PVG → TP. Hồ Chí Minh (SGN)4 giờ 25 phútKhoảng 1 chuyến / ngày
Singapore (SIN) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)1 giờ 45 phútKhoảng 1 chuyến / ngày
Thành Đô (TFU) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)3 giờ 43 phútKhoảng 1 chuyến / ngày
Đài Bắc (TPE) → TP. Hồ Chí Minh (SGN)3 giờ 50 phútKhoảng 1 chuyến / ngày

Thời Tiết Tại TP. Hồ Chí Minh

Showers

Mưa rào

Thứ Sáu

34°C/ 26°C

23/10/2026

Showers

Mưa rào

Thứ Bảy

34°C/ 26°C

24/10/2026

Showers

Mưa rào

Chủ Nhật

34°C/ 25°C

25/10/2026

Mostly sunny

Phần lớn nắng

Thứ Hai

34°C/ 25°C

26/10/2026

Mostly sunny

Phần lớn nắng

Thứ Ba

34°C/ 25°C

27/10/2026

Cung cấp bởiAccuWeather Logo

Các chặng bay của Sun PhuQuoc Airways